Flřtilei­ir
fimmtudagurinn 15. maÝá2014 - 15:54 | Stjˇrnsřslusvi­

Tilkynning frß yfirkj÷rstjˇrn - listar Ý frambo­i

Eftirtaldir listar eru í framboði fyrir sveitarstjórnarkosninga í Ísafjarðarbæ:

 

B – listi Framsóknarflokks

Marzellíus Sveinbjörnsson, umsjónarmaður eignasviðs,  Sundstræti 30, 400 Ísafirði

Helga Dóra Kristjánsdóttir, gjaldkeri og bóndi,  Tröð, 425 Flateyri

Sólveig Sigríður Guðnadóttir, sjúkraliði, Fagraholt 4, 400 Ísafirði

Gísli Jón Kristjánsson, útgerðarmaður, Fagraholt 3, 400 Ísafirði

Barði Önundarson, verktaki, Hafrafell, 400 Ísafirði

Elísabet Samúelsdóttir, viðskiptafræðingur, Brautarholt 11, 400 Ísafirði

Jón Reynir Sigurðsson, bifreiðastjóri, Fjarðargata 60, 470 Þingeyri

Rósa Helga Ingólfsdóttir, starfsstöðvarstjóri, Urðarvegur 30, 400 Ísafirði

Gauti Geirsson, háseti, Móholt 11, 400 Ísafirði

Martha Sigríður Örnólfsdóttir, bóndi, Ytri-Hjarðardalur 2, 425 Flateyri

Sigfús Þorgeir Fossdal, nemi, Kjarrholt 1, 400 Ísafirði

Violetta María Duda, verkakona, Hjallavegur 7, 430 Suðureyri

Jón Sigmundsson, verkamaður og nemi, Aðalstræti 11,  400 Ísafirði

Svanlaug Guðnadóttir, hjúkrunarfræðingur, Hafnarstræti 19, 400 Ísafirði

Steinþór Auðunn Ólafsson, bóndi, Hjarðardalur, 471 Þingeyri

Þorleifur Kristján Sigurvinsson, útgerðarmaður, Sætún 9, 430 Suðureyri

Konráð G. Eggertsson, skipstjóri, Urðarvegur 37, 400 Ísafirði

Sigurjón Hallgrímsson, skipstjóri, Hlíf 1,  400 Ísafirði

 

D – listi Sjálfstæðisflokks

Daníel Jakobsson, bæjarstjóri, Hlíðarvegur 1, 400 Ísafirði

Jónas Þór Birgisson, lyfjafræðingur, Bakkavegur 39, 410 Hnífsdal

Kristín Hálfdánsdóttir, rekstrarstjóri, Silfurtorg 1,  400 Ísafirði

Martha K. Pálmadóttir, lýðheilsufræðingur, Fagraholt 11, 400 Ísafirði

Sif Huld Albertsdóttir, þroskaþjálfi, Hafraholt 52,  400 Ísafirði

Steinþór Bragason, tæknifræðingur, Urðarvegur 17, 400 Ísafirði

Hildur E. Pétursdóttir, hjúkrunarfræðingur, Seljalandsvegur 75, 400 Ísafirði

Stefanía H. Ásmundsdóttir, skólastjóri, Aðalstræti 14, 470 Þingeyri

Ingólfur Þorleifsson, vélstjóri, Túngata 10, 430 Suðureyri

Ívar Kristjánsson, verkefnastjóri, Ránargata 2, 425 Flateyri

Guðný S. Stefánsdóttir, íþróttafræðingur, Brautarholt 3, 400 Ísafirði

Þórir Karlsson, nemi, Árholt 1,  400 Ísafirði

Arna Ýr Kristinsdóttir, leikskólakennari,  Miðtún 37, 400 Ísafirði

Davíð Sighvatsson, nemi, Höfði 3,  471 Þingeyri

Þórdís Jónsdóttir, hárgreiðslumeistari, Góuholt 7, 400 Ísafirði

Regína H. Guðbjarnadóttir, nemi, Túngata 10, 430 Suðureyri

Óðinn Gestsson, framkvæmdastjóri, Sundstræti 36, 400 Ísafirði

Óli M. Lúðvíksson, skrifstofustjóri, Hafraholt 12, 400 Ísafirði

 

Í – listi íbúanna

Arna Lára Jónsdóttir, starfsmaður Nýsköpunarmiðstöðvar, Engjavegur 22, 400 Ísafirði

Kristján Andri Guðjónsson, útgerðarmaður, Engjavegur 28, 400 Ísafirði

Nanný Arna Guðmundsdóttir, leikskólakennari og framkvæmdastjóri, Fífutunga 5, 400 Ísafirði

Sigurður J. Hreinsson, iðnfræðingur, Hjallavegur 15, 400 Ísafirði

Gunnhildur B. Elíasdóttir, verkakona, Aðalstræti 49,  470 Þingeyri

Gunnar Jónsson, myndlistarmaður og leiðbeinandi, Seljalandsvegur 6, 400 Ísafirði

Erla Rún Sigurjónsdóttir , ljósmóðir, Lyngholt 4,  400 Ísafirði

Aron Guðmundsson, útkeyrslumaður, Móholt 3,  400 Ísafirði

Agnieszka Tyka, bakari og afgreiðslumaður, Smiðjugata 1,  400 Ísafirði

Magnús Bjarnason, viðskiptafræðingur, Hlíðarvegur 26, 400 Ísafirði

Inga María Guðmundsdóttir, framkvæmdastjóri, Eyrargata 8,  400 Ísfirði

Sigurður Hafberg, kennari, Ólafstún 11, 400 Ísafirði

Guðný Harpa Henrysdóttir, leiðbeinandi, Smiðjugata 11, 400 Ísafirði

Ólafur Baldursson, véla- og verkamaður, Eyrargata 8,  400 Ísafirði

Svava Rán Valgeirsdóttir, leikskólastjóri, Aðalgata 37, 430 Suðureyri

Guðmundur M. Kristjánsson, hafnarstjóri, Fjarðarstræti 55, 400 Ísafirði

Helga Björk Jóhannsdóttir, leikskólastjóri, Skipagata 4, 400 Ísafirði

Svanhildur Þórðardóttir, safnvörður, Skógarbraut Seljaland, 400 Ísafirði

 

Æ – listi Bjartrar framtíðar

Benedikt Bjarnason, þjónustufulltrúi, Fífutunga 8,  400 Ísafirði

Aðalheiður Rúnarsdóttir, fulltrúi hjá LífVest, Tangagata 20a, 400 Ísafirði

Ólöf Dómhildur Jóhannsdóttir, verkefnastj. Edinborg, Aðalstræti 33, 400 Ísafirði

Anna Guðrún Gylfadóttir, byggingarfulltrúi, Fjarðarstræti 14, 400 Ísafirði

Ómar Örn Sigmundsson, vélstjóri, Bakkavegur 13, 410 Hnífsdal

Sunneva Sigurðardóttir, hárgreiðslumeistari, Fjarðarstræti 7, 400 Ísafirði

Jóhann D. Svansson, bakari, Urðarvegur 6, 400 Ísafirði

Gunnlaugur I. M. Grétarsson, leiðsögumaður, Mánagata 1, 400 Ísafirði

Bryndís Ósk Jónsdóttir, saksóknari, Brautarholt 6, 400 Ísafirði

Stígur Berg Sophusson, skipstjóri, Skipagata 15, 400 Ísafirði

Freyja Rein Grétarsdóttir, verkakona, Fjarðarstræti 59,  400 Ísafirði

Ólöf Öfjörð, dagforeldri, Urðarvegur 25, 400 Ísafirði

Guðmundur Heiðar Svanbergsson, sjúkraflutningsmaður, Túngata 13, 400 Ísafirði

Hrund Sæmundsdóttir, þjónustufulltrúi, Urðarvegur 15, 400 Ísafirði

Stefanía Kristín Leiknisdóttir, nemi, Fjarðarstræti 14, 400 Ísafirði

Sigurður Aron Snorrason, matreiðslumaður, Fjarðarstræti 4, 400 Ísafirði

Salóme Katrín Magnúsdóttir, nemi, Pólgötu 10, 400 Ísafirði

Valdimar Hreiðarsson, prestur, Túngata 6, 430 Suðureyri

Vi­bur­adagatal
« J˙nÝ »
S M Ů M F F L
        1 2 3
4 5 6 7 8 9 10
11 12 13 14 15 16 17
18 19 20 21 22 23 24
25 26 27 28 29 30  
Vefumsjˇn